Ezoc Vs Adsense - Bambance-Bambance Da Daraja Bincika

Ezoc Vs Adsense - Bambance-Bambance Da Daraja Bincika


A cikin wannan labarin, mun buge kawunanmu a kan filayen adon biyu. Ezoc vs adsense - bambance-bambance, fasali da fa'idodi

Ezoc vs adsense - bambance-bambance da daraja bincika

Ezoic na iya zama kayan aiki mai haɗari ga waɗanda ba su taɓa gamsar da shi ba kuma ba su san duk abubuwan da suke ciki ba. Misali, tallan tallace-tallace a kan dandamali da aka bayar na iya haifar da manyan matsaloli idan kun fara yin shi ba tare da sanin dandamali ba. Idan baku taɓa yin aiki da EZOOIC ba, muna ba ku shawara ku karanta wannan labarin har ƙarshe. Za mu bincika cikakkun bayanai waɗanda suke zama dole don fara aiki a cikin tsarin kwatanta dandamali tare da mafi shahara guda - Google AdSense. Kuma zaku iya karanta ra'ayin kwararru wanda muka gudanar don magana akan wannan batun.

Abun ciki:

  1. Menene adsense auto talls;
  2. Menene EZOOC;
  3. Kwatanta tsarin biyu - Ezolic vs adSense;
  4. Samfura Ezoic vs Samfura * AdSesse *: Sau 5 Sau da * Ezoc *
  5. Adsenen na tallan tallace-tallace na tallace-tallace na tallan tallace-tallace da Ezocves;
  6. M ga cin zarafi, hana da toshe;
  7. Rpm a kan kudin shiga zaman;
  8. Rashin sarrafawa;
  9. Sauke saurin;
  10. Ingantawa;
  11. Kammalawa.

Menene Adsense Auto Ads

Wannan sabon sabis ne a cikin adsense wanda ke da niyyar sanya kirkirar AdS ta atomatik a cikin abun cikin ku. Me yasa ake yi wannan? Abu ne mai sauki - don yin kuɗi mai yawa kamar yadda zai yiwu daga rukunin AD.

Sauti kyakkyawa sosai a farkon kallo. Amma kada ku yi sauri don gudu kuma kunna wannan zabin, da farko, bari mu ga kadan. Bayan mun haɗa wannan sabis ɗin kuma muka ba shi haske kore, mun fahimci cewa ba komai bane mai santsi. Amma bari mu fara cikin tsari. Muna da tallan ads da muka sanya hannu da hannu, sun kawo su cikin mafi yawan kudaden shiga.

Ba mu yi shirin ba da kuɗin da aka samu ba daga rukuninmu zuwa AdSense. Idan dandamali yana son gwada sabon sabis ɗin ta kan abun cikin mu, bari ya ji kamar baƙo. Wataƙila kuna tunanin cewa wannan hanyar tana kama da gwada kamfen talla, amma wannan ya yi nesa da karar. A bakin ciki, Adsense yana turawa ƙarin talla a cikin abun cikin ku ba tare da ingantawa (kudaden shiga ba, kwarewar mai amfani, da sauransu).

Wannan shine asalin ezoc vs adSense. Menene ezoc, kuna tambaya? Bari mu tantance shi.

Google AdSense - Sami kuɗi daga Yanar Gizo Monetization

Menene ezoc

Ezoic dandamali ne mai ƙarfi da ƙarfi wanda zai baka damar gwada kusan kowane irin talla. Zaka iya gwadawa, launi, wuri da gwada hanyoyin sadarwa (gami da AdSense) da juna. Babban fasalin Ezoc shine cewa dandamali na karatun dabi'un baƙi da nazarin kansa dangane da wannan bayanan. Wannan shine, zaku iya inganta abubuwan daban-daban a shafin ku ta amfani da bincike na halakku na sarrafa kansa. Wannan tsari ya shafi dubun dubatar nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan AdS, wuraren, shimfidu na Site, da ƙari.

Misali: Kuna amfani da Adsense da Media.net. Kuna da damar akan rukunin yanar gizon ku don gwada su a kan juna ta hanyar EZOIC tsarin. Lokacin da kuka yi gwajin, abubuwan biyu da ke sama sun zama hanyoyin sadarwar yau da kullun. Kuma yayin aiki tare da da yawa daga cikin waɗannan, ya dace sosai don kwatanta da nazarin su. A cikin sauki sharuddan, EZOIC zai gaya muku ne kawai daga cikin waɗannan hanyoyin yanar gizo daidai ne ga kowane maziyar yanar gizon.

A zahiri, wannan gajeriyar bayanin ENZOIC. Ee, suna da damar bayar da rahoto sosai, saboda haka zaka iya ganin nawa kudin shiga kowane URL yake samar da wasu na'urori daban-daban. Wannan shine ɗayan manyan fa'idodi.

Kwatanta tsarin biyu - Ezoic vs adSense

Bari mu sanya dandamali na kai tsaye kuma mu kwatanta: Ezoic vs adSense.

Mun so mu samu zuwa kasan mafi mahimmanci daki daki daki daki daki, saboda haka muka fara bincike mai zurfi.

A bayyane yake cewa ezoc yana sha'awar amfani da tsarin rahoton ta hanyar bincika abin da ya ɓace a cikin tallace-tallace na atomatik idan aka kwatanta da su. Mun sami damar shiga cikin wakilan EZOIC kuma mu sami bayanin mai ban mamaki.

A gwani da wani abu a ce da wani abu don raba. Ya yi imanin cewa tallace-tallace na atomatik yana da matukar matsala a duk hanyoyin filin.

Samfura Ezoic vs Samfura * AdSesse *: Sau 5 Sau da * Ezoc *

Idan muka kwatanta kai tsaye fiye da ziyarar aiki guda ɗaya akan rukunin yanar gizo waɗanda aka sa su AdSense, za mu iya ganin hakan AdSense yana da kudaden shiga a kowace mille ko rpm na kusan $ 1.15 yayin da Ezoic yana da samun sau ɗaya a kan $ 6.18, ko a cikin wasu kalmomin, * don samun sau 5 fiye da AdSense don rukunin yanar gizo kuma kusan iri ɗaya ne adadin ziyarar!

1 miliyan ziyarar tallafin yanar gizo akan AdSense nazarin

Kasancewa da zurfin bincike fiye da na Yanar Gizo fiye da ɗaya waɗanda aka sa su da AdSense samfurin Auto-talls, daga Janairu 202, zamu iya lura da mutane da yawa.

Da farko dai, kudin yanar gizo daga AdSense sun karu daga cikin watan Agusta, daga rpm kamar $ 2 a watan Satumba, wani karin girma.

Koyaya, kudaden shiga har yanzu suna ƙasa, kuma suna da ziyarar miliyan ɗaya kawai suka kawo kusan $ 1200 na kudaden shiga gaba ɗaya.

2 miliyan ziyarar yanar gizo akan Ezoic nazarin

A akasin haka, tare da * Ezoc *, nazarin kadan ya fi ziyarar miliyan biyu daga watan Satumbar, amma a watan Satumba, amma a gaba ɗaya ya fi girma albashi.

Abubuwan da albashi sun fara karuwa a watan Agusta, daidaitaccen yanayi don samun kudin yanar gizo, yayin da ƙarshen shekarar ta gabatowa, tare da Super Litinin, sati na Cyber, da Kirsimeti a kusa da kusurwa.

Koyaya, baƙi fiye da yanar gizo sun sami dala sama da dubu ɗaya tare da * Ezovic *, vs AdSense da rabin adadin ziyarar.

Gabaɗaya magana, kuɗi tare da * Ezoc * vs AdSense takwaransa na iya zama babban kamar sau 5!

AdSense auto ad matsaloli cewa Ezoic solves

Ezoic ya ba da haske sosai game da yanayin matsalar ta atomatik. Bari mu shiga cikin tsari:

Yuwuwar cin zarafi, hana kuma tubalan

Idan masu shelar suna amfani da duk wasu hanyoyin sadarwa, masu ba da tallafi, tallan hannu na atomatik, adsense ta atomatik, adsense ta atomatik, adsense ta atomatik, adsense ta atomatik, adsense ta atomatik, adsense ta atomatik, adsense ta atomatik, adsense ta atomatik, adsense ta atomatik, adsense ta atomatik, adsense Auto talla ba za su iya bi sawun wuraren da tallafin tallafin ba. Wannan na iya haifar da ƙarin tallan Google. Hanya ɗaya ko wani, tabbas ba za a la'akari da su ba. Wannan ya haɗu da masu zuwa:

  • Rage farashin tallace-tallace;
  • Mai wasan kwaikwayo yana barin kansa ya buɗe don toshe tallace-tallace a cikin Chrome, ban da sauran talla;
  • A ƙarshe, wannan yana nufin ba za su san idan suna nuna tallace-tallace 5 ko kuma yaduwa 11, 12, 13 ??? Wannan mummunan abu ne ga UX da babban aibi a cikin kayan aiki.
  • Wannan zai iya karya Google manufofin.
Sharhi na kwararru: abu mai haɗari. Ina amfani da cibiyoyin sadarwa a cikin tallata ban da tallace-tallace na atomatik a shafina. Abubuwan 2 da 4 sune labarai. A zahiri, ma'ana na 4 bai kamata ya yi labarai a gare ni ba, amma. Ganin cewa Ina amfani da cibiyoyin sadarwa 2. Bayan wannan bayani Addnese, maki 2 da 4 da aka ba da shawara cewa ina maido da tallace tallace na atomatik a yanzu. Zan waƙa da canje-canje a cikin kudin shiga daidai gwargwado.

RPM a kan kudin shiga

Auto Ads suna amfani da rpm a matsayin babban awo don ingantawa da kudaden shiga. Wannan yana nufin cewa har ma da fahimtar UX, za su ƙare ƙoƙarin inganta shafuka don kudaden shiga zaman: Wannan kusan koyaushe yana nufin ƙananan kudaden shiga gaba ɗaya.

Sharhi na gwaninta: EZOIC shine kamfanin da ya sa na yi tunani game da kudaden da aka samu akan kudaden shiga a kowane lokaci a kowane lokaci a kowane lokaci. Yana yin ƙarin hankali sosai don amfani da wani zaman saboda yawancin ƙididdigar farashi, musamman lokacin sayen zirga-zirga, kuna biya a cikin rukunin yanar gizonku) maimakon kowace alama.

Ari, ezoc yana da girma ga inganta kudaden shiga yayin da aka haɗu tare da kwarewar mai amfani wanda ke buƙatar amfani da kudaden shiga a kowace zaman. A lokuta da dama, kai ne mafi alhẽri a kashe optimizing Financials kara page views da baƙo fiye da zuwa karuwa kudaden shiga da pageview.

Ta yaya zan sami kudaden shiga AdSense na ziyarar 1000?

Rashin kulawa

Tallace-tallace na atomatik yi ƙoƙarin ƙara darajar tallan da kansu, ba adadin kuɗin da mai shela yake samu ba.

Sabis ɗin kawai yana tura tallace tallace a duk inda suka sami wuri a gare su. Mai buga bashi da iko akan wannan tsari. Wannan ya zauna a cikin lamiri na Google, wanda yayi magana akan daruruwan gargadi da kuma caveats a lokacin aiwatar.

Sharhi na gwaninta: Na sani cewa da zarar na shiga, ba zan iya sarrafa kaina ba. Wannan shine dalilin da ya sa na yi amfani da sauran hanyoyin sadarwa da wuraren aikina ban da tallace tallace na ta atomatik. Amma ga talla da yawa, wannan ba matsala bane. Abun ciki a kan shafuka na yana da tsawo. Koyaya, idan kuna da gajeren abun ciki, zan iya ganin yadda Talla ta atomatik na iya ambaliyar shafin yanar gizon tare da talla da yawa. Ina tsammanin kawai kuna buƙatar bincika rukunin yanar gizonku da ƙididdiga kanku.

Sauke hanzari

Domin aiwatar da su, wani JS rubutun da ake amfani, wadda take kaiwa zuwa wani digo a cikin gudun shafin da loading da talla creatives. A sakamakon haka, wannan na iya shafar mahimmancin halayyar da kuma samun kudin shiga daga kamfen din talla.

Sharhi na gwaninta: Wannan muhimmin matsayi ne da gaske a cikin kwarewa tare da tallata Auto. Na yi lokuta da dama na komai a sarari a kan site inda atomatik talla da aka kamata su load, amma wannan bai faru ba.

Inganta

DNS-matakin data ba ɗauke shi zuwa lissafi, kazalika da baƙo hali. Kodayake yana kan waɗannan bayanan da kuke buƙatar koya. Wannan shine abin da ya tabbatar da cewa UX da samun kudin shiga zai tafi mafi kyau a kan lokaci.

Google ya kafa tushen yanke shawara game da daidaitattun bayanan masana'antu wanda ba shi da hujjoji masu ma'ana. Ba su saki wani data kan yadda sarrafa kansa talla shafi haƙiƙa mai amfani da kwarewa da awo kamar page views da ziyarar ko billa kudi (amma mun san suna da wannan data).

Ta yaya za a shirya shafukan yanar gizo na 31% sauri?

Siffofin Babban Magana:

Na yi farin ciki da na shiga tare da Ezoc game da Talla ta atomatik. A farko, ina son auto talla. Sun sanya karin kudin shiga cikin aljihuna - $ 20 zuwa $ 40 a rana - amfani da talla kawai a talla. Na yi tsammani ya yi girma.

Koyaya, binciken Ezocic, musamman yuwuwar cin zarafin Adsense, ƙaddamar da abubuwan fashewa, ya tilasta ni in sake yin amfani da su. A zahiri, na kashe tallace-tallace na atomatik a kan mafi kyawun hanyar zirga-zirga na saboda ina da sauran hanyoyin sadarwar da ba zan cire a wannan lokacin ba.

Ƙarshe

Idan zaɓinku ya zama * Ezoce *, * Adsena, da tsoffin da'awar cewa yawancin rukunin yanar gizo suna samun haɓaka 50% a cikin kudaden shiga daga aƙalla suna amfani da cigaba.

Tabbas, Ezoic babban dandali ne wanda ke ba da mashahuri da masu rubutun ra'ayin yanar gizo tare da cikakken zaɓuɓɓukan zaɓuɓɓuka don Monetize da inganta shafukan yanar gizo. Mafi mashahuri kuma mafi mahimmancin bambance-bambancen dandali shine bambance-bambancen gwajin Ad gwajin daga * Ezoc *.

Wannan dandamali ne kawai zai baka damar gwada wuraren gwaji, masu sheqi da masu shela don nemo cikakken haɗin da zai kawo muku mafi yawan kuɗi.

Idan kana buƙatar bincika bayanan post-ad ba kuma kwatanta daban-daban adetworks, barka da zuwa Ezoc!

Ingancin Binciken Google AdSense | Ezoc

Tambayoyi Akai-Akai

Ina ne mafi kyawun samun kudin shiga * Ezodic * da AdSe * masu farawa?
Idan ka kwatanta * ezoc * revenue vs AdSense kudaden shiga, to, * Ezoc * kudade zai zama mafi mahimmanci. Ga masu shelar farawa, wannan yana da mahimmanci, saboda samun kudin shiga zai kasance wanda aka bayar da cewa adadin ziyarar shafin shine kusan iri ɗaya ne.
Me AdSense?
Google AdSense hanya ce mai kyau don samun kuɗi daga rukunin yanar gizonku. Asalin aikin yana cikin zabin talla, la'akari da la'akari da abun cikin shafin da masu sauraro. Waɗannan tallace tallace ne masu talla suka biya su inganta samfuransu da sabis. TRASS daban-daban suna da farashi daban-daban kuma ku kawo muku samun shiga daban-daban.
Menene mahimman bambance-bambance tsakanin * Ezoc * da adsense, kuma yaya waɗannan masana tasirin tasirin?
Ezoic yana ba da ingantaccen ingancin tallan AI-drifn da mafi girma kudaden shiga, amma tare da ƙarin tsarin saiti. Adsense mai sauki ne don amfani da haɗawa amma yana iya samar da ƙananan kudaden shiga. Abubuwan tasirin tasirin da aka zaɓi dangane da ƙwarewar fasaha, haɓakar zirga-zirga, da kuma burinsu.




Comments (2)

 2022-05-06 -  Ravi Kumar
Labarin mai kyau. Gudanar da kawai shine batun mara kyau wanda dole ne a fifita shi a cikin gidan ku. Ezoic Leap na iya magance ta har zuwa wani ɗan lokaci.
 2022-06-14 -  Karim Twin
Wannan babban labarin ne game da ayyukan da ke tanada vs * ezoc * * kwatanta. Muna matukar bukatar shi. Google AdSense ba ya kula da abokan cinikinsa.

Leave a comment